บีทีเอส กรุ๊ปฯ เข้าถวายแจกันดอกไม้ และลงนามถวายพระพร สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
กลับ![](/storage/update/news-event/2022/11/20221124-1.jpg)
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2565 คณะผู้บริหาร บริษัท บีทีเอส กรุ๊ป โฮลดิ้งส์ จำกัด (มหาชน) ดร.อาณัติ อาภาภิรม กรรมการบริหาร ศาสตราจารย์พิเศษ เจริญ วรรธนะสิน กรรมการพัฒนาเพื่อความยั่งยืน นางสาวนริศรา ศรีสันต์ ที่ปรึกษากลยุทธ์สื่อสารองค์กร นางสาวสิณัฏฐา เกี่ยวข้อง ผู้อำนวยการฝ่ายนักลงทุนสัมพันธ์และผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาเพื่อความยั่งยืน และนายจุฑาพัฒน์ ปิติปภาดา ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายสำนักสื่อสารองค์กร นำแจกันดอกไม้ถวายที่หน้าพระรูป สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี พร้อมลงนามถวาย พระพร ขอให้พระองค์ทรงมีพระพลานามัยแข็งแรง และทรงหายจากพระอาการประชวร ณ อาคารภูมิสิริมังคลานุสรณ์ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
![](/storage/update/news-event/2022/11/20221124-2.jpg)
![](/storage/update/news-event/2022/11/20221124-3.jpg)
![](/storage/update/news-event/2022/11/20221124-4.jpg)
![](/storage/update/news-event/2022/11/20221124-5.jpg)
![](/storage/update/news-event/2022/11/20221124-6.jpg)