สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ เสด็จเปิดอาคารเรียน
กลับ![](/storage/update/project-active/20170526-bts-news1-1.jpg)
สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ได้เสด็จพระราชดำเนินไปทรงปฏิบัติพระราชกรณียกิจในพื้นที่จังหวัดนครศรีธรรมราช และเปิดอาคารเรียน บีทีเอส กรุ๊ปฯ ณ ศูนย์การเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้านหลังอ้ายหมี ตำบลวังอ่าง อำเภอชะอวด โดยมี นายคีรี กาญจนพาสน์ ประธานกรรมการ บริษัท บีทีเอส กรุ๊ป โฮลดิ้งส์ จำกัด (มหาชน) กราบบังคมทูลรายงานการดำเนินการก่อสร้างอาคารเรียนศูนย์การเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้านหลังอ้ายหมี ที่บริษัทบีทีเอส กรุ๊ปฯ ให้การสนับสนุนงบประมาณการก่อสร้าง
![](/storage/update/project-active/20170526-bts-news1-2.jpg)